Ninja Forms 3.0 - en to vi translation catalogue (1085 entries)

en:  Fields
vi:  Trường

en:  Open in new window
vi:  Mở trong cửa sổ mới

en:  Undo All
vi:  Hoàn tác tất cả

en:  installed. The current version is
vi:  được cài đặt. Phiên bản hiện tại là

en:  product(s) for
vi:  sản phẩm cho

en:  requires an update. You have version
vi:  yêu cầu bản cập nhật. Bạn có phiên bản

en: %1$s draft updated. <a href="%2$s" target="_blank">Preview %3$s</a>
vi: Đã cập nhật %1$s bản nháp. <a href="%2$s" target="_blank">Xem trước %3$s</a>

en: %1$s restored to revision from %2$s.
vi: %1$s đã được khôi phục để sửa đổi từ %2$s.

en: %1$s scheduled for: <strong>%2$s</strong>. <a href="%3$s" target="_blank">Preview %4$s</a>
vi: %1$s được lên lịch cho: <strong>%2$s</strong>. <a href="%3$s" target="_blank">Xem trước %4$s</a>

en: %1$s submitted. <a href="%2$s" target="_blank">Preview %3$s</a>
vi: %1$s đã gửi. <a href="%2$s" target="_blank">Xem trước %3$s</a>

en: %n will be used to signify the number of seconds
vi: %n sẽ được sử dụng để biểu thị số giây

en: %s ago
vi: %s trước đây

en: %s published.
vi: %s đã được xuất bản.

en: %s saved.
vi: %s đã lưu.

en: %s updated.
vi: %s đã cập nhật.

en: %s was deactivated.
vi: Đã hủy kích hoạt %s.

en: %sAllow%s
vi: %sCho phép%s

en: %sChecked%s Calculation Value
vi: Giá trị Phép tính %sĐược đánh dấu%s

en: %sDo not allow%s
vi: %sKhông cho phép%s

en: %sUnchecked%s Calculation Value
vi: Giá trị Phép tính %sKhông được đánh dấu%s

en: * - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9) - This allows both numbers and letters to be entered
vi: * - Đại diện cho ký tự chữ-số (A-Z,a-z,0-9) - Tùy chọn này cho phép nhập cả chữ cái và số

en: - None
vi: - Không

en: - Select One
vi: - Chọn Mẫu

en: - Select a Field
vi: - Chọn một Trường

en: - Select a Product
vi: - Chọn một Sản phẩm

en: - Select a Variable
vi: - Chọn một biến số

en: - Select a form
vi: - Chọn một mẫu

en: - View All Types
vi: - Xem tất cả loại

en: 9 - Represents a numeric character (0-9) - Only allows numbers to be entered
vi: 9 - Đại diện cho ký tự số (0-9) - Chỉ cho phép nhập số

en: <ul>
                                <li>a - Represents an alpha character (A-Z,a-z) - Only allows letters to be entered. </li>
                                <li>9 - Represents a numeric character (0-9) - Only allows numbers to be entered.</li>
                                <li>* - Represents an alphanumeric character (A-Z,a-z,0-9) - This allows both numbers and
                                letters to be entered.</li>
                            </ul>
vi: <ul>
                                <li>a - Đại diện cho ký tự chữ (A-Z, a-z) - Chỉ cho phép nhập chữ cái.</li> 
                                <li>9 - Đại diện cho ký tự số (0-9) - Chỉ cho phép nhập số.</li>
                                <li>* - Đại diện cho ký tự chữ-số (A-Z,a-z,0-9) - Cho phép nhập cả số và
                                chữ cái.</li>
                            </ul>

en: A case sensitive answer to help prevent spam submissions of your form.
vi: Một câu trả lời phân biệt dạng chữ giúp tránh gửi thư rác đối với mẫu của bạn.

en: A major update is coming to Ninja Forms. %sLearn more about new features, backwards compatibility, and more Frequently Asked Questions.%s
vi: Ninja Forms sắp diễn ra một đợt nâng cấp quy mô lớn. %sTìm hiểu thêm về các tính năng mới, khả năng tương thích ngược, và nhiều Câu hỏi thường gặp khác.%s

en: A simplified and more powerful form building experience.
vi: Một trải nghiệm tạo mẫu đơn giản và giàu tính năng hơn.

en: Above Element
vi: Bên trên Thành phần

en: Above Field
vi: Phía trên trường

en: Action Name
vi: Tên thao tác

en: Action Updated
vi: Đã cập nhật thao tác

en: Actions
vi: Các thao tác

en: Activate
vi: Kích hoạt captcha

en: Active
vi: Kích hoạt

en: Add
vi: Thêm

en: Add Description
vi: Thêm Mô tả

en: Add Form
vi: Thêm mẫu

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Field
vi: Thêm trường mới

en: Add New Form
vi: Thêm mẫu mới

en: Add New Item
vi: Thêm mục mới

en: Add New Submission
vi: Thêm lượt gửi mới

en: Add New Terms
vi: Thêm thuật ngữ mới

en: Add Operation
vi: Thêm Phép toán

en: Add Submit Button
vi: Thêm Nút Gửi

en: Add Value
vi: Thêm giá trị

en: Add form actions
vi: Thêm các thao tác mẫu

en: Add form fields
vi: Thêm các trường mẫu

en: Add form to this page
vi: Thêm mẫu vào trang này

en: Add new action
vi: Thêm thao tác mới

en: Add new field
vi: Thêm trường mới

en: Add subscribers and grow your email list with this newsletter signup form. You can add and remove fields as needed.
vi: Thêm người đăng ký và mở rộng danh sách email của bạn với mẫu đăng ký nhận bản tin này. Bạn có thể thêm và xóa các trường nếu cần.

en: Add-On Licenses
vi: Giấy phép Tiện ích bổ sung

en: Add-Ons
vi: Tiện ích bổ sung

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Address 2
vi: địa chỉ 2

en: Adds an extra class to your field element.
vi: Thêm một nhóm bổ sung vào thành phần trường của bạn.

en: Adds an extra class to your field wrapper.
vi: Thêm một nhóm bổ sung vào trình bọc trường của bạn.

en: Admin Email
vi: Email quản trị

en: Admin Label
vi: Nhãn Quản trị

en: Administration
vi: Quản trị

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Advanced Equation
vi: Phương trình Nâng cao

en: Advanced Settings
vi: Cài đặt nâng cao

en: Advanced Shipping
vi: Giao hàng nâng cao

en: After Everything
vi: Sau Mọi thứ

en: After Form
vi: Sau mẫu

en: After Label
vi: Sau Nhãn

en: Agree?
vi: Đồng ý?

en: All
vi: Tất cả

en: All About Forms
vi: Toàn bộ thông tin về Mẫu

en: All Fields
vi: Tất cả trường

en: All Forms
vi: Tất cả Mẫu

en: All Items
vi: Tất cả các mục

en: All current forms will remain in the "All Forms" table. In some cases some forms may be duplicated during this process.
vi: Tất cả các mẫu hiện tại sẽ vẫn nằm trong bảng "Tất cả các mấu". Trong một vài trường hợp, một số mẫu có thể được sao y trong suốt quy trình này.

en: Allow user to register for your next event this easy to complete form. You can add and remove fields as needed.
vi: Cho phép người dùng đăng ký sự kiện tiếp theo của bạn với mẫu dễ điền này. Bạn có thể thêm và xóa các trường nếu cần.

en: Allow your users to contact you with this simple contact form. You can add and remove fields as needed.
vi: Cho phép người dùng của bạn liên hệ với bạn thông qua mẫu liên hệ đơn giản này. Bạn có thể thêm và xóa các trường nếu cần.

en: Allows rich text input.
vi: Cho phép đầu vào ở dạng văn bản phong phú.

en: Allows users to choose more than one of this product.
vi: Cho phép người dùng lựa chọn nhiều sản phẩm loại này.

en: Almost there...
vi: Sắp xong...

en: Along with the "Build Your Form" tab, we've removed "Notifications" in favor of "Emails & Actions." This is a much clearer indication of what can be done on this tab.
vi: Cùng với thẻ "Tạo mẫu của bạn", chúng tôi đã xóa "Thông báo" để hỗ trợ cho "Email & Thao tác." Đây là cách chỉ báo rõ ràng hơn về những gì có thể thực hiện được trên thẻ này.

en: An unexpected error occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi không mong đợi.

en: Answer
vi: Trả lời

en: Anti-Spam
vi: Chống thư rác

en: Anti-Spam Question (Answer = answer)
vi: Câu hỏi về phòng chống thư rác (Câu trả lời = câu trả lời)

en: Anti-spam error message
vi: Thông báo lỗi phòng chống thư rác

en: Antigua And Barbuda
vi: Antigua Và Barbuda

en: Any character you place in the "custom mask" box that is not in the list below will be automatically entered for the user as they type and will not be removeable
vi: Bất kỳ ký tự nào bạn điền vào ô "mặt nạ tùy chỉnh" mà không nằm trong danh sách dưới đây sẽ không được tự động thêm vào cho người dùng khi họ nhập nội dung và sẽ không thể xóa được

en: Append A Ninja Form
vi: Gắn thêm Ninja Form

en: Append a Ninja Forms
vi: Gắn kèm một Ninja Forms

en: Append to Page
vi: Gắn thêm vào trang

en: Apply
vi: Đồng ý

en: Attach CSV
vi: Đính kèm CSV

en: Attachments
vi: Tập tin đính kèm

en: Australia
vi: Úc

en: Austria
vi: Áo

en: Auto-Total Fields
vi: Trường Tự động Tính tổng

en: Automatically Total Calculation Values
vi: Tự động Tính tổng Giá trị Phép tính

en: Available
vi: Khả dụng

en: Available Terms
vi: Thuật ngữ hiện có

en: Back To List
vi: Quay lại Danh sách

en: Back to list
vi: Quay lại danh sách

en: Backup / Restore
vi: Sao lưu / Khôi phục

en: Backup Ninja Forms
vi: Sao lưu Ninja Forms

en: Basic Fields
vi: Các trường cơ bản

en: Basic Settings
vi: Cài đặt cơ bản

en: Bathroom Sink
vi: Bồn tắm

en: Before Everything
vi: Trước Mọi thứ

en: Before Form
vi: Trước mẫu

en: Before Label
vi: Trước Nhãn

en: Before requesting help from our support team please review:
vi: Trước khi yêu cầu trợ giúp từ nhóm hỗ trợ của chúng tôi, hãy tham khảo:

en: Begin Date
vi: Ngày Bắt đầu

en: Being Date
vi: Ngày hiện tại

en: Belgium
vi: Bỉ

en: Below Element
vi: Bên dưới Thành phần

en: Below Field
vi: Phía dưới trường

en: Best Contact Method?
vi: Cách thức liên hệ tốt nhất?

en: Best Support in the Business
vi: Hỗ trợ Tốt nhất trong Doanh nghiệp

en: Better Organized Field Settings
vi: Phần cài đặt trường được tổ chức tốt hơn

en: Better license management
vi: Quản lý giấy phép tốt hơn

en: Billing
vi: Thanh toán:

en: Blank Forms
vi: Mẫu để trống

en: Bosnia And Herzegowina
vi: Bosnia Và Herzegovina

en: Bouvet Island
vi: Đảo Bouvet

en: British Indian Ocean Territory
vi: Lãnh thổ Ấn Độ Dương thuộc Anh

en: Build Your Form
vi: Tạo mẫu của bạn

en: Bulk Actions
vi: Các thao tác hàng loạt

en: Button
vi: Nút

en: Calc
vi: Phép tính

en: Calc Value
vi: Giá trị Phép tính

en: Calculation
vi: Phép tính

en: Calculation Method
vi: Phương pháp Tính toán

en: Calculation Settings
vi: Cài đặt Phép tính

en: Calculation name
vi: Tên phép tính

en: Calculations
vi: Phép tính

en: Calculations are returned with the AJAX response ( response -> data -> calcs
vi: Phép tính được trả về với phản hồi AJAX ( phản hồi -> dữ liệu -> phép tính

en: Cambodia
vi: Campuchia

en: Cancel
vi: Hủy

en: Captcha mismatch. Please enter the correct value in captcha field
vi: Mã captcha không đúng. Vui lòng nhập giá trị chính xác vào trường mã captcha

en: Card CVC Description
vi: Mô tả CVC Thẻ

en: Card CVC Label
vi: Nhãn CVC Thẻ

en: Card Expiry Month Description
vi: Mô tả tháng hết hạn thẻ

en: Card Expiry Month Label
vi: Nhãn tháng hết hạn thẻ

en: Card Expiry Year Description
vi: Mô tả năm hết hạn thẻ

en: Card Expiry Year Label
vi: Nhãn năm hết hạn thẻ

en: Card Name Description
vi: Mô tả tên thẻ

en: Card Name Label
vi: Nhãn tên thẻ

en: Card Number
vi: Số thẻ

en: Card Number Description
vi: Mô tả số thẻ

en: Card Number Label
vi: Nhãn số thẻ

en: Cayman Islands
vi: Quần đảo Cayman

en: Central African Republic
vi: Cộng hòa Trung Phi

en: Change Value
vi: Thay đổi Giá trị

en: Character(s)
vi: Ký tự

en: Character(s) left
vi: Ký tự còn lại

en: Characters
vi: Ký tự

en: Cheatin&#8217; huh?
vi: Gian lận&#8217 hả?

en: Check out our documentation
vi: Tham khảo tài liệu của chúng tôi.

en: Checkbox
vi: Hộp kiểm

en: Checkbox List
vi: Danh mục hộp kiểm

en: Checkboxes
vi: Các hộp kiểm

en: Checked
vi: Đã chọn

en: Checked Calculation Value
vi: Giá trị phép tính được đánh dấu

en: China
vi: Trung Quốc

en: City
vi: Thành phố

en: Class Name
vi: Tên lớp

en: Clear successfully completed form?
vi: Xóa mẫu điền thành công?

en: Cocos (Keeling) Islands
vi: Quần đảo Cocos (Keeling)

en: Collect Payment
vi: Thu tiền thanh toán

en: Common Fields
vi: Các trường chung

en: Complex equations can be created by adding parentheses: %s( field_45 * field_2 ) / 2%s.
vi: Có thể tạo các phương trình phức tạp bằng cách thêm dấu ngoặc đơn: %s( trường_45 * trường_2 ) / 2%s.

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Confirm that you are not a bot
vi: Xác nhận rằng bạn không phải là máy móc

en: Congo
vi: Công gô

en: Congo, The Democratic Republic Of The
vi: Cộng hòa Dân chủ Công-gô

en: Contact Form
vi: Mẫu liên hệ

en: Contact Me
vi: Liên hệ với tôi

en: Contact Us
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: Container
vi: Phần chứa

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Cook Islands
vi: Quần đảo Cook

en: Cost
vi: Chi phí

en: Cost Dropdown
vi: Kéo xuống chi phí

en: Cost Options
vi: Tùy chọn chi phí

en: Cost Type
vi: Loại chi phí

en: Cote D'Ivoire
vi: Bờ Biển Ngà

en: Could not activate license. Please verify your license key
vi: Không thể kích hoạt giấy phép. Vui lòng xác minh khóa giấy phép của bạn

en: Country
vi: Quốc gia

en: Creates a unique key to identify and target your field for custom development.
vi: Tạo một khóa duy nhất để xác định và hướng mục tiêu trường của bạn để phát triển tùy chỉnh.

en: Credit Card
vi: Thẻ tín dụng

en: Credit Card CVC
vi: CVC thẻ tín dụng

en: Credit Card CVV
vi: Thẻ tín dụng CVV

en: Credit Card Expiration
vi: Hết hạn thẻ tín dụng

en: Credit Card Full Name
vi: Họ tên thẻ tín dụng

en: Credit Card Number
vi: Số thẻ tín dụng

en: Credit Card Zip
vi: Zip thẻ tín dụng

en: Credit Card Zip Code
vi: Mã zip của thẻ tín dụng

en: Credits
vi: Tín dụng

en: Croatia (Local Name: Hrvatska)
vi: Croatia (Tên Địa phương: Hrvatska)

en: Currency
vi: Hiện tại

en: Currency Symbol
vi: Biểu tượng tiền tệ

en: Current page
vi: Trang hiện tại

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Custom CSS Class
vi: Nhóm CSS Tùy chỉnh

en: Custom CSS Classes
vi: Các Nhóm CSS Tùy chỉnh

en: Custom Class Names
vi: Tên Nhóm Tùy chỉnh

en: Custom Field Group
vi: Nhóm Trường Tùy chỉnh

en: Custom Mask
vi: Mặt nạ Tùy chỉnh

en: Custom Mask Definition
vi: Định nghĩa Mặt nạ Tùy chỉnh

en: Custom field deleted.
vi: Trường tùy chỉnh đã xóa.

en: Custom field updated.
vi: Trường tùy chỉnh đã cập nhật.

en: Custom first option
vi: Tùy chọn tùy chỉnh đầu tiên

en: Czech Republic
vi: Cộng hòa Séc

en: DEBUG: Switch to 2.9.x
vi: SỬA LỖI: Chuyển sang 2.9.x

en: DEBUG: Switch to 3.0.x
vi: SỬA LỖI: Chuyển sang 3.0.x

en: Dark
vi: Màu tối

en: Data restored successfully!
vi: Đã khôi phục dữ liệu thành công!

en: Date
vi: Ngày

en: Date Created
vi: Ngày tạo

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Date Settings
vi: Cài đặt ngày

en: Date Submitted
vi: Ngày Gửi

en: Date Updated
vi: Ngày cập nhật

en: Datepicker
vi: Chọn ngày

en: De-activate
vi: Hủy kích hoạt

en: Deactivate
vi: Hủy kích hoạt

en: Deactivate All Licenses
vi: Hủy kích hoạt tất cả các giấy phép

en: Deactivate License
vi: Hủy kích hoạt giấy phép

en: Deactivate Ninja Forms extension licenses individually or as a group from the settings tab.
vi: Hủy kích hoạt các giấy phép tiện ích mở rộng của Ninja Forms riêng lẻ hay theo nhóm từ thẻ cài đặt.

en: Default
vi: Mặc định

en: Default Country
vi: Quốc gia Mặc định

en: Default Label Position
vi: Vị trí nhãn mặc định

en: Default Timezone
vi: Múi giờ mặc định

en: Default To Current Date
vi: Đặt mặc định ngày hiện tại

en: Default Value
vi: Giá trị Mặc định

en: Default timezone is %s
vi: Múi giờ mặc định là %s

en: Default timezone is %s - it should be UTC
vi: Múi giờ mặc định là %s - múi giờ mặc định nên là UTC

en: Defined Fields
vi: Trường xác định

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete (^ + D + click)
vi: Xóa (^ + D + nhấp)

en: Delete Permanently
vi: Xóa Vĩnh Viễn

en: Delete this form
vi: Xóa mẫu này

en: Delete this item permanently
vi: Xoá mục này vĩnh viễn

en: Denmark
vi: Đan Mạch

en: Description
vi: Mô tả

en: Description Content
vi: Nội dung Mô tả

en: Description Position
vi: Vị trí Mô tả

en: Did you know that you can increase form conversion by breaking larger forms into smaller, more easily digested parts?<p>The Multi-Part Forms extension for Ninja Forms makes this quick and easy.</p>
vi: Bạn có biết rằng bạn có thể tăng tốc độ chuyển đổi mẫu bằng cách chia các mẫu lớn thành các phần nhỏ hơn và dễ xử lý hơn không?<p>Tiện ích mở rộng Mẫu Đa phần cho Ninja Forms làm cho quá trình này nhanh chóng và dễ dàng hơn.</p>

en: Disable Admin Notices
vi: Tắt thông báo quản trị

en: Disable Browser Autocomplete
vi: Tắt tính năng Tự động điền Trình duyệt

en: Disable Input
vi: Vô hiệu hóa Đầu vào

en: Disable Rich Text Editor on Mobile
vi: Tắt Trình soạn thảo văn bản giàu tính chất trên di động

en: Disable input?
vi: Vô hiệu hóa đầu vào?

en: Dismiss
vi: Xóa bỏ

en: Display
vi: Hiển thị

en: Display Form Title
vi: Hiển thị tiêu đề mẫu

en: Display Name
vi: Tên hiển thị

en: Display Settings
vi: Hiển thị thiết lập

en: Display This Calculation Variable
vi: Hiển thị biến số của phép tính này

en: Display Title
vi: Hiển thị Tiêu đề

en: Displaying Your Form
vi: Đang hiển thị mẫu của bạn

en: Do not show these terms
vi: Không hiển thị các thuật ngữ này

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Documentation coming soon.
vi: Sẽ sớm có tài liệu.

en: Documentation is available covering everything from %sTroubleshooting%s to our %sDeveloper API%s. New Documents are always being added.
vi: Tài liệu sẵn có bao gồm mọi thứ từ %sKhắc phục sự cố%s đến %sAPI Nhà phát triển%s của chúng tôi. Tài liệu mới luôn được bổ sung.

en: Does NOT apply to form preview.
vi: KHÔNG áp dụng cho bản xem trước mẫu.

en: Does apply to form preview.
vi: Áp dụng cho bản xem trước mẫu.

en: Dominican Republic
vi: Cộng hòa Dominica

en: Done
vi: Hoàn thành

en: Download All Submissions
vi: Tải về tất cả lượt gửi

en: Dropdown
vi: Thả xuống

en: Duplicate
vi: Sao chép

en: Duplicate (^ + C + click)
vi: Nhân đôi (^ + C + nhấp)

en: Duplicate Form
vi: Sao y mẫu

en: Edit
vi: Sửa

en: Edit Action
vi: Sửa thao tác

en: Edit Form
vi: Sửa mẫu

en: Edit Item
vi: Sửa mục

en: Edit Menu Item
vi: Sửa mục menu

en: Edit Submission
vi: Sửa lượt gửi

en: Edit this item
vi: Sửa mục này

en: Editing Field
vi: Sửa trường

en: Editing field
vi: Sửa trường

en: Egypt
vi: Ai Cập

en: Element
vi: Thành phần

en: Email & Actions
vi: Email & Thao tác

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Email Message
vi: Nội dung Email

en: Email Subscription Form
vi: Mẫu đăng ký email

en: Email address or search for a field
vi: Địa chỉ email hoặc tìm kiếm một trường

en: Email addresses or search for a field
vi: Địa chỉ email hoặc tìm kiếm một trường

en: Email will appear to be from this email address.
vi: Email sẽ xuất hiện từ địa chỉ email này.

en: Email will appear to be from this name.
vi: Email sẽ xuất hiện từ tên này.

en: Emails & Actions
vi: Emails & Thao tác

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Ensure that this field is completed before allowing the form to be submitted.
vi: Hãy đảm bảo rằng trường này được hoàn tất trước khi cho phép gửi mẫu.

en: Enter text you would like displayed in the field before a user enters any data.
vi: Nhập nội dung bạn muốn hiển thị trong trường này trước khi người dùng nhập dữ liệu bất kỳ.

en: Enter the label of the form field. This is how users will identify individual fields.
vi: Nhập nhãn của trường mẫu. Đây là cách người dùng sẽ xác định các trường đơn lẻ.

en: Enter your email address
vi: Nhập địa chỉ email của bạn

en: Environment
vi: Môi trường

en: Equation
vi: Phương trình

en: Equation (Advanced)
vi: Phương trình (Nâng cao)

en: Equatorial Guinea
vi: Guinea Xích đạo

en: Error
vi: Lỗi

en: Error message given if all required fields are not completed
vi: Hiển thị thông báo lỗi nếu chưa điền hết tất cả các trường bắt buộc

en: Event Registration
vi: Đăng ký sự kiện

en: Expand Menu
vi: Mở rộng menu

en: Expiration month (MM)
vi: Tháng hết hạn (MM)

en: Expiration year (YYYY)
vi: Năm hết hạn (YYYY)

en: Export
vi: Xuất

en: Export Favorite Fields
vi: Xuất các trường yêu thích

en: Export Fields
vi: Xuất trường

en: Export Form
vi: Xuất Mẫu

en: Export Forms
vi: Xuất mẫu

en: Export a form
vi: Xuất một mẫu

en: Export this item
vi: Xuất mục này

en: Extend Ninja Forms
vi: Mở rộng Ninja Forms

en: FILE UPLOAD
vi: TẢI TẬP TIN LÊN

en: Failed to write file to disk.
vi: Không thể lưu tập tin vào đĩa cứng

en: Falkland Islands (Malvinas)
vi: Quần đảo Falkland (Malvinas)

en: Faroe Islands
vi: Quần đảo Faroe

en: Favorite Fields
vi: Các trường yêu thích

en: Favorites imported successfully.
vi: Đã nhập mục yêu thích thành công

en: Field
vi: Trường

en: Field #
vi: Trường #

en: Field ID
vi: ID Trường

en: Field Key
vi: Khóa Trường

en: Field Not Found
vi: Không tìm thấy trường

en: Field Operations
vi: Phép toán trong Trường

en: Fields
vi: Trường

en: Fields marked with a * are required.
vi: Các trường được đánh dấu * là bắt buộc.

en: Fields marked with an %s*%s are required
vi: Các trường được đánh dấu %s*%s là bắt buộc

en: File Upload Error
vi: Lỗi tải lên tập tin

en: File Upload in Progress.
vi: Đang tải tập tin lên.

en: File upload stopped by extension.
vi: Tập tin đã bị ngưng tải lên do dạng tập tin không đúng.

en: Finland
vi: Phần Lan

en: First Name
vi: Họ

en: Fix it.
vi: Khắc phục sự cố.

en: For instance, if you had a product key that was in the form of A4B51.989.B.43C, you could mask it with: a9a99.999.a.99a, which would force all the a's to be letters and the 9s to be numbers
vi: Ví dụ, nếu bạn có một khóa sản phẩm với định dạng A4B51.989.B.43C, bạn có thể ngụy trang khóa này thành: a9a99.999.a.99a, theo cách này thì tất cả các ký tự a sẽ là chữ cái và 9 sẽ là chữ số

en: Form
vi: Mẫu

en: Form Default
vi: Mặc định mẫu

en: Form Deleted
vi: Đã xóa mẫu

en: Form Fields
vi: Các trường mẫu

en: Form Imported Successfully.
vi: Đã nhập mẫu thành công.

en: Form Key
vi: Khóa Mẫu

en: Form Not Found
vi: Không tìm thấy mẫu

en: Form Preview
vi: Xem trước mẫu

en: Form Settings Saved
vi: Đã lưu phần cài đặt mẫu

en: Form Submissions
vi: Gửi mẫu

en: Form Template Import Error.
vi: Lỗi nhập mẫu.

en: Form Title
vi: Tiêu đề mẫu

en: Form with Calculations
vi: Mẫu kèm theo phép tính

en: Format
vi: Định dạng

en: Forms
vi: Các mẫu

en: Forms Deleted
vi: Đã xóa mẫu

en: Forms Per Page
vi: Số mẫu trên một trang

en: France
vi: Pháp

en: France, Metropolitan
vi: Pháp, Metropolitan

en: French Guiana
vi: Guyane thuộc Pháp

en: French Polynesia
vi: Polynesia thuộc Pháp

en: French Southern Territories
vi: Lãnh thổ miền Nam nước Pháp

en: Friday, November 18, 2019
vi: Thứ sáu, ngày 18 tháng 11, năm 2019

en: From Address
vi: Địa chỉ người gửi

en: From Name
vi: Tên người gửi

en: Full Changelog
vi: Toàn bộ nhật ký cập nhật

en: Full screen
vi: Toàn màn hình

en: General
vi: Chung

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Germany
vi: Đức

en: Get Help
vi: Nhận trợ giúp

en: Get More Actions
vi: Nhận thêm thao tác

en: Get More Types
vi: Nhận thêm loại

en: Get Some Help
vi: Nhận trợ giúp

en: Get Support
vi: Nhận trợ giúp

en: Get System Report
vi: Lấy Báo cáo hệ thống

en: Get a site key for your domain by registering  %shere%s
vi: Lấy khóa trang cho miền của bạn bằng cách đăng ký  %stại đây%s

en: Get started by adding your first form field.
vi: Bắt đầu bằng cách thêm trường mẫu đầu tiên.

en: Get started by adding your first form field. Just click the plus and select the actions you want. It's that easy.
vi: Bắt đầu bằng cách thêm trường mẫu đầu tiên. Chỉ cần nhấp vào dấu cộng và chọn các thao tác mà bạn muốn. Thật dễ dàng phải không.

en: Getting Started
vi: Bắt đầu

en: Getting started with Ninja Forms
vi: Bắt đầu sử dụng Ninja Forms

en: Give your form a title. This is how you'll find the form later.
vi: Đặt tiêu đề cho mẫu. Đây là cách giúp bạn sẽ tìm thấy mẫu này về sau.

en: Go
vi: Đi

en: Go get a life, script kiddies
vi: Nỗ lực của bạn đã thất bại

en: Go to Forms
vi: Chuyển sang Mẫu

en: Go to Ninja Forms
vi: Chuyển đến Ninja Forms

en: Go to the first page
vi: Tới trang đầu tiên

en: Go to the last page
vi: Tới trang trước

en: Go to the next page
vi: Tới trang sau

en: Go to the previous page
vi: Tới trang kế tiếp

en: Greece
vi: Hy Lạp

en: Growing Documentation
vi: Phát triển Tài liệu

en: Half screen
vi: Bán màn hình

en: Heard And Mc Donald Islands
vi: Quần đảo Heard và Mc Donald

en: Hello, Ninja Forms!
vi: Xin chào Ninja Forms!

en: Help
vi: Giúp đỡ

en: Help Text
vi: Văn bản Trợ giúp

en: Help Text Here
vi: Văn bản Trợ giúp tại đây

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Hidden Field
vi: Trường Ẩn

en: Hide Label
vi: Ẩn nhãn

en: Hide This
vi: Ẩn

en: Hide successfully completed form?
vi: Ẩn mẫu điền thành công?

en: Hint: The password should be at least seven characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
vi: Gợi ý: Mật khẩu mới cần dài tối thiểu bảy ký tự. Để mật khẩu mạnh hơn, hãy sử dụng cả chữ hoa và chữ thường, số, và các biểu tượng như ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: Holy See (Vatican City State)
vi: Holy See (Thành Vatican)

en: Home URL
vi: URL trang chủ

en: Honeypot Error
vi: Lỗi Honeypot

en: Honeypot error message
vi: Thông báo lỗi Honeypot

en: Hong Kong
vi: Hồng Kông

en: Hook Tag
vi: Thẻ móc nối

en: Host Name
vi: Tên máy chủ

en: How's It Going?
vi: Mọi việc thế nào rồi?

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: If "desc text" is enabled, there will be a question mark %s placed next to the input field. Hovering over this question mark will show the desc text.
vi: Nếu bật "văn bản mô tả", sẽ có một dấu hỏi %s được đặt bên cạnh trường nhập liệu. Di chuột trên dấu hỏi này sẽ hiển thị văn bản mô tả.

en: If "help text" is enabled, there will be a question mark %s placed next to the input field. Hovering over this question mark will show the help text.
vi: Nếu bật "văn bản trợ giúp", sẽ có một dấu hỏi %s được đặt bên cạnh trường nhập liệu. Di chuột trên dấu hỏi này sẽ hiển thị văn bản trợ giúp.

en: If this box is checked, ALL Ninja Forms data will be removed from the database upon deletion. %sAll form and submission data will be unrecoverable.%s
vi: Nếu bạn đánh dấu ô này, TẤT CẢ dữ liệu Ninja Forms sẽ bị xóa khỏi cơ sở dữ liệu khi gỡ cài đặt. %sTất cả dữ liệu mẫu và lượt gửi sẽ không thể khôi phục lại được.%s

en: If this box is checked, Ninja Forms will clear the form values after it has been successfully submitted.
vi: Nếu chọn ô này, Ninja Forms sẽ xóa các giá trị mẫu sau khi nó được gửi thành công.

en: If this box is checked, Ninja Forms will hide the form after it has been successfully submitted.
vi: Nếu chọn ô này, Ninja Forms sẽ ẩn mẫu sau khi nó được gửi thành công.

en: If this box is checked, Ninja Forms will send a copy of this form (and any messages attached) to this address.
vi: Nếu chọn ô này, Ninja Forms sẽ gửi một bản sao của mẫu này (và bất kỳ thông báo đính kèm nào) đến địa chỉ này.

en: If this box is checked, Ninja Forms will validate this input as an email address.
vi: Nếu chọn ô này, Ninja Forms sẽ xác thực thông tin đầu vào này như một địa chỉ email.

en: If this box is checked, both password and re-password textboxes will be output.
vi: Nếu chọn ô này, cả ô mật khẩu và nhập lại mật khẩu sẽ là đầu ra.

en: If this box is checked, this column in the submissions table will sort by number.
vi: Nếu đánh dấu ô này, cột này trong bảng lượt gửi sẽ sắp xếp theo số.

en: If you are a human and are seeing this field, please leave it blank.
vi: Nếu bạn không phải là máy móc và đang nhìn thấy trường này, vui lòng để trống.

en: If you are a human seeing this field, please leave it empty.
vi: Nếu bạn là người đang xem trường này, hãy để trống nó.

en: If you are a human, please slow down.
vi: Nếu bạn không phải là máy móc, vui lòng chậm lại.

en: If you leave the box empty, no limit will be used
vi: Nếu bạn để trống ô này, sẽ không có giới hạn nào được sử dụng

en: If you opt-in, some data about your installation of Ninja Forms will be sent to NinjaForms.com (this does NOT include your submissions).
vi: Nếu bạn chọn đăng ký, một số dữ liệu về phần cài đặt Ninja Forms của bạn sẽ được gửi cho NinjaForms.com (phần này KHÔNG bao gồm số lần gửi mẫu của bạn).

en: If you skip this, that's okay! Ninja Forms will still work just fine.
vi: Nếu bạn bỏ qua bước này cũng không có vấn đề gì cả! Ninja Forms sẽ vẫn hoạt động bình thường.

en: If you want to send an empty value or calc, you should use '' for those.
vi: Nếu bạn muốn gửi một phép tính hoặc giá trị rỗng, bạn nên sử dụng dấu ''.

en: If you would like for your form to notify you via email when a user clicks submit, you can set those up on this tab. You can create an unlimited number of emails, including emails sent to the user who filled out the form.
vi: Nếu bạn muốn mẫu thông báo cho bạn qua email khi có người dùng nhấp gửi, bạn có thể cài đặt tùy chọn trên thẻ này Bạn có thể tạo vô số các email, kể cả các email được gửi tới người dùng đã điền vào mẫu đó.

en: If your forms are "missing" after updating to 2.9, this button will attempt to reconvert your old forms to show them in 2.9.  All current forms will remain in the "All Forms" table.
vi: Nếu các mẫu của bạn bị "thiếu" sau khi nâng cấp lên 2.9, nút này sẽ gúp chuyển đổi lại các mẫu cũ của bạn để hiển thị chúng trong 2.9.  Tất cả các mẫu hiện tại sẽ vẫn nằm trong bảng "Tất cả các mấu".

en: Import
vi: Nhập

en: Import / Export
vi: Xuất / Nhập

en: Import / Export Submissions
vi: Nhập / Xuất các lượt gửi

en: Import Favorite Fields
vi: Nhập các trường yêu thích

en: Import Favorites
vi: Nhập Mục yêu thích

en: Import Fields
vi: Nhập trường

en: Import Form
vi: Nhập Mẫu

en: Import Forms
vi: Nhập mẫu

en: Import List Items
vi: Nhập các mục trong danh sách

en: Import a form
vi: Nhập một mẫu

en: Import/Export
vi: Xuất/Nhập

en: Improved clarity
vi: Độ rõ ràng được cải thiện

en: Include in the auto-total? (If enabled)
vi: Bao gồm trong tính năng tự động tính tổng? (Nếu đã bật)

en: Incorrect Answer
vi: Câu trả lời không chính xác

en: Increase Conversions
vi: Tăng tỷ lệ chuyển đổi

en: India
vi: Ấn Độ

en: Input Mask
vi: Mặt nạ nhập liệu

en: Insert
vi: Chèn

en: Insert All Fields
vi: Chèn tất cả các trường

en: Insert Field
vi: Chèn trường

en: Insert Link
vi: Chèn liên kết

en: Insert Media
vi: Chèn phương tiện

en: Inside Element
vi: Bên trong Thành phần

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Installed Plugins
vi: Trình cắm đã cài

en: Interest Groups
vi: Nhóm Yêu thích

en: Invalid Form Upload.
vi: Tải mẫu không hợp lệ.

en: Invalid form id
vi: ID mẫu không hợp lệ

en: Iran (Islamic Republic Of)
vi: (Cộng hòa Hồi giáo) Iran

en: Is this an email address?
vi: Đây là một địa chỉ email?

en: It's that easy. Or...
vi: Thật dễ dàng phải không. Hoặc...

en: Italy
vi: Ý

en: Japan
vi: Nhật Bản

en: JavaScript disabled error message
vi: Thông báo lỗi tắt JavaScript

en: Just click here and select the fields you want.
vi: Chỉ cần nhấp vào đây và chọn các trường mà bạn muốn.

en: Key
vi: Tên

en: Kitchen Sink
vi: Bồn rửa bát

en: Korea, Democratic People's Republic Of
vi: Cộng hòa Dân chủ Nhân dân Triều Tiên

en: Korea, Republic Of
vi: Đại Hàn Dân Quốc

en: Label
vi: Nhãn

en: Label Here
vi: Nhãn tại đây

en: Label Name
vi: Tên nhãn

en: Label Position
vi: Vị trí Nhãn

en: Label used when viewing and exporting submissions.
vi: Nhãn được sử dụng khi xem và xuất lượt gửi.

en: Label,Value,Calc
vi: Nhãn,Giá trị,Phép tính

en: Labels
vi: Nhãn

en: Language used by reCAPTCHA. To get the code for your language click %shere%s
vi: Ngôn ngữ được reCAPTCHA.sử dụng Để lấy mã cho ngôn ngữ bạn dùng, hãy nhấp vào %sđây%s

en: Lao People's Democratic Republic
vi: Cộng hòa Dân chủ Nhân dân Lào

en: Last Name
vi: họ

en: Layout Elements
vi: Các thành phần bố cục

en: Layout Fields
vi: Trường bố cục

en: Learn More
vi: Tìm hiểu thêm

en: Learn More About Multi-Part Forms
vi: Tìm hiểu thêm về Mẫu Đa phần

en: Learn More About Save Progress
vi: Tìm hiểu thêm về Lưu Tiến trình

en: Left of Element
vi: Bên trái Thành phần

en: Left of Field
vi: Bên trái trường

en: Libyan Arab Jamahiriya
vi: Cộng hòa Nhân dân Ả-rập Lybia

en: Licenses
vi: Giấy phép

en: Light
vi: Ánh sáng

en: Limit Input to this Number
vi: Giới hạn Đầu vào cho Số này

en: Limit Reached Message
vi: Thông báo đạt đến giới hạn

en: Limit Submissions
vi: Hạn chế số lượt gửi

en: Limit input to this number
vi: Giới hạn đầu vào cho số này

en: List
vi: Danh sách

en: List Field Mapping
vi: Ánh xạ trường Danh sách

en: List Type
vi: Loại danh sách

en: Lists
vi: Danh sách

en: Loading
vi: Đang tải

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Location
vi: Vị trí

en: Logged In
vi: Đăng nhập

en: Long Form -
vi: Mẫu dài -

en: Macau
vi: Ma Cao

en: Macedonia, Former Yugoslav Republic Of
vi: Cộng hòa Macedonia thuộc Nam Tư cũ

en: Manage quote requests from your website easily with this remplate. You can add and remove fields as needed.
vi: Quản lý dễ dàng các yêu cầu báo giá từ website của bạn với mẫu này. Bạn có thể thêm và xóa các trường nếu cần.

en: Marshall Islands
vi: Quần đảo Marshall

en: Max
vi: Tối đa

en: Max Input Nesting Level
vi: Mức lồng thông tin đầu vào tối đa

en: Maximum Value
vi: Giá trị Tối đa

en: Maybe Later
vi: Có thể để sau

en: Medium
vi: Phương tiện

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Message Labels
vi: Nhãn thư

en: Message shown to users if the "logged in" checkbox above is checked and they are not logged-in.
vi: Thông báo sẽ được hiển thị cho người dùng nếu hộp kiểm "đã đăng nhập" phía trên được đánh dấu và họ vẫn chưa đăng nhập vào.

en: Micronesia, Federated States Of
vi: Nhà nước Liên bang Micronesia

en: Migrations and Mock Data complete.
vi: Đã hoàn thành việc di chuyển và giả dữ liệu.

en: Min
vi: Tối thiểu

en: Minimum Value
vi: Giá trị Tối thiểu

en: Miscellaneous Fields
vi: Các trường khác

en: Mismatch
vi: Không phù hợp

en: Missing a temporary folder.
vi: Thiếu thư mục tạm thời.

en: Mock Email Action
vi: Giả thao tác email

en: Mock Save Action
vi: Giả thao tác lưu

en: Mock Success Message Action
vi: Thao tác Giả thông báo gửi thành công

en: Modified on
vi: Đã sửa ngày

en: Moldova, Republic Of
vi: Cộng hòa Moldova

en: Mongolia
vi: Mông Cổ

en: More to come
vi: Và còn nhiều tính năng khác nữa

en: Move this item to the Trash
vi: Chuyển mục này vào thùng rác

en: Mult-Select
vi: Chọn nhiều

en: Multi Product - Choose Many
vi: Nhiều sản phẩm - Chọn nhiều

en: Multi Product - Choose One
vi: Nhiều sản phẩm - Chọn một

en: Multi Product - Dropdown
vi: Nhiều sản phẩm - Kéo xuống

en: Multi-Select
vi: Nhiều lựa chọn

en: Multi-Select Box Size
vi: Kích cỡ ô nhiều lựa chọn

en: Multiple
vi: Nhiều

en: My First Calculation
vi: Phép tính đầu tiên

en: My Second Calculation
vi: Phép tính thứ hai

en: MySQL Version
vi: Phiên bản MySQL

en: Name
vi: Tên

en: Name on the card
vi: Tên trên thẻ

en: Name or fields
vi: Tên hoặc trường

en: Need Help?
vi: Cần hỗ trợ?

en: Netherlands
vi: Hà Lan

en: Netherlands Antilles
vi: Antilles thuộc Hà Lan

en: Never see an admin notice on the dashboard from Ninja Forms. Uncheck to see them again.
vi: Không bao giờ xem thông báo quản trị từ Ninja Forms trên bảng điều khiển.. Bỏ chọn ô này để xem lại.

en: New Action
vi: Thao tác mới

en: New Builder Tab
vi: Thẻ Người tạo mới

en: New Item
vi: Mục mới

en: New Submission
vi: Lượt gửi mới

en: Newsletter Sign Up Form
vi: Mẫu đăng ký nhận bản tin

en: Ninja Form Settings
vi: Cài đặt Ninja Forms

en: Ninja Forms - Processing
vi: Ninja Forms - Đang xử lý

en: Ninja Forms Changelog
vi: Nhật ký cập nhật trong Ninja Forms

en: Ninja Forms Dev
vi: Phát triển Ninja Forms

en: Ninja Forms Documentation
vi: Tài liệu Ninja Forms

en: Ninja Forms Processing
vi: Đang xử lý Ninja Forms

en: Ninja Forms Submission
vi: Gửi mẫu Ninja

en: Ninja Forms System Status
vi: Trạng thái Hệ thống Ninja Forms

en: Ninja Forms THREE documentation
vi: Tài liệu Ninja Forms THREE

en: Ninja Forms Upgrade
vi: Nâng cấp Ninja Forms

en: Ninja Forms Upgrade Processing
vi: Đang xử lý quá trình nâng cấp Ninja Forms

en: Ninja Forms Upgrades
vi: Nâng cấp Ninja Forms

en: Ninja Forms Version
vi: Phiên bản Ninja Forms

en: Ninja Forms Widget
vi: Widget Ninja Forms

en: Ninja Forms also comes with a simple template function that can be placed directly into a php template file. %s
vi: Ninja Forms cũng được trang bị chức năng tạo mẫu đơn giản có thể đặt trực tiếp vào tập tin mẫu php. %s

en: Ninja Forms basic help goes here.
vi: Bạn có thể xem phần trợ giúp cơ bản của Ninja Forms ở đây.

en: Ninja Forms cannot be network activated. Please visit each site's dashboard to activate the plugin.
vi: Ninja Forms không thể kích hoạt bằng mạng. Vui lòng truy cập bảng điều khiển của mỗi trang để kích hoạt trình cắm.

en: Ninja Forms has completed all available upgrades!
vi: Ninja Forms đã hoàn tất tất cả các đợt nâng cấp hiện có!

en: Ninja Forms is created by a worldwide team of developers who aim to provide the #1 WordPress community form creation plugin.
vi: Ninja Forms được tạo bởi một nhóm các nhà phát triển trên khắp thế giới nhằm cung cấp trình cắm tạo mẫu số 1 cho cộng đồng WordPress.

en: Ninja Forms needs to process %s upgrade(s). This may take a few minutes to complete. %sStart Upgrade%s
vi: Ninja Forms cần phải xử lý %s đợt nâng cấp. Quá trình này có thể mất một vài phút để hoàn thành. %sBắt đầu nâng cấp%s

en: Ninja Forms needs to update your email settings, click %shere%s to start the upgrade.
vi: Ninja Forms cần phải cập nhật cài đặt email của bạn, hãy nhấp vào %sđây%s để bắt đầu quá trình nâng cấp.

en: Ninja Forms needs to upgrade the submissions table, click %shere%s to start the upgrade.
vi: Ninja Forms cần phải nâng cấp bảng lượt gửi của bạn, hãy nhấp vào %sđây%s để bắt đầu quá trình nâng cấp.

en: Ninja Forms needs to upgrade your form notifications, click %shere%s to start the upgrade.
vi: Ninja Forms cần phải nâng cấp thông báo mẫu của bạn, hãy nhấp vào %sđây%s để bắt đầu quá trình nâng cấp.

en: Ninja Forms needs to upgrade your form settings, click %shere%s to start the upgrade.
vi: Ninja Forms cần phải nâng cấp cài đặt mẫu của bạn, hãy nhấp vào %sđây%s để bắt đầu quá trình nâng cấp.

en: Ninja Forms provides a widget that you can place in any widgetized area of your site and select exactly which form you would like displayed in that space.
vi: Ninja Forms cung cấp một widget mà bạn có thể đặt vào khu vực bất kỳ trên trang của bạn và chọn chính xác mẫu nào bạn muốn hiển thị trong vùng đó.

en: Ninja Forms shortcode used without specifying a form.
vi: Mã ngắn Ninja Forms được sử dụng mà không có chỉ định mẫu.

en: No
vi: Không

en: No Action Specified...
vi: Không thao tác nào được chỉ định...

en: No Favorite Fields Found
vi: Không tìm thấy trường yêu thích nào

en: No Fields Found.
vi: Không Tìm Được Trường.

en: No Submissions Found
vi: Không tìm thấy số lượt gửi

en: No Submissions Found In The Trash
vi: Không tìm thấy lượt gửi nào trong Thùng rác

en: No available terms for this taxonomy. %sAdd a term%s
vi: Không có thuật ngữ dành cho phân loại này. %sThêm thuật ngữ%s

en: No file was uploaded.
vi: Không có tập tin nào được tải lên.

en: No forms found.
vi: Không tìm thấy mẫu nào.

en: No taxonomy selected.
vi: Không có phân loại nào được chọn.

en: No valid changelog was found.
vi: Không tìm thấy nhật ký cập nhật hợp lệ.

en: None
vi: Không mục nào

en: Northern Mariana Islands
vi: Quần đảo Bắc Mariana

en: Norway
vi: Na Uy

en: Not Logged-In Message
vi: Thông báo chưa đăng nhập

en: Not Yet
vi: Vẫn chưa xong

en: Not found in Trash
vi: Không tìm thấy trong Thùng rác

en: Note
vi: Lưu ý

en: Note text can be edited in the note field's advanced settings below.
vi: Có thể sửa nội dung lưu ý trong cài đặt nâng cao của trường lưu ý dưới đây.

en: Notice: JavaScript is required for this content.
vi: Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.

en: Notice: Ninja Forms shortcode used without specifying a form.
vi: Thông báo: Mã ngắn Ninja Forms được sử dụng mà không chỉ định mẫu.

en: Number
vi: Số

en: Number Max Error
vi: Lỗi số tối đa

en: Number Min Error
vi: Lỗi số tối thiểu

en: Number Options
vi: Tùy chọn số

en: Number of Stars
vi: Số sao

en: Number of decimal places.
vi: Số chữ số thập phân.

en: Number of seconds for countdown
vi: Số giây để đếm ngược

en: Number of seconds for the countdown
vi: Số giây để đếm ngược

en: Number of seconds for timed submit.
vi: Số giây để gửi theo giờ hẹn.

en: Number of stars
vi: Số sao

en: One
vi: Một

en: One email address or field
vi: Một trường hoặc địa chỉ email

en: Oops! That addon is not yet compatible with Ninja Forms THREE. %sLearn More%s.
vi: Rất tiếc! Tiện ích bổ sung này chưa tương thích với Ninja Forms THREE. %sTìm hiểu thêm%s.

en: Open in new window
vi: Mở trong cửa sổ mới

en: Operations and Fields (Advanced)
vi: Phép tính và Trường (Nâng cao)

en: Opinionated Styles
vi: Kiểu bảo thủ

en: Option One
vi: Tùy chọn một

en: Option Three
vi: Tùy chọn ba

en: Option Two
vi: Tùy chọn hai

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Organizer
vi: Người tổ chức

en: Our Scope of Support
vi: Phạm vi hỗ trợ của chúng tôi

en: Output calculation as
vi: Phép tính đầu ra là

en: PHP Locale
vi: Ngôn ngữ PHP

en: PHP Max Input Vars
vi: Số biến thể nhập vào tối đa trong PHP

en: PHP Post Max Size
vi: Kích cỡ tối đa của một tập tin PHP

en: PHP Time Limit
vi: Giới hạn thời gian PHP

en: PHP Version
vi: Phiên bản PHP

en: PUBLISH
vi: XUẤT BẢN

en: Paragraph Text
vi: Nội dung đoạn

en: Parent Item:
vi: Mục chính:

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password Confirm
vi: Xác nhận mật khẩu

en: Password Mismatch Label
vi: Nhãn mật khẩu không khớp

en: Passwords do not match
vi: Mật khẩu không khớp

en: Payment Fields
vi: Trường thanh toán

en: Payment Gateways
vi: Cổng thanh toán

en: Payment Total
vi: Tổng Thanh toán

en: Permission Denied
vi: Đã từ chối cấp phép

en: Phone
vi: điện thoại

en: Phone - (555) 555-5555
vi: Điện thoại - (555) 555-5555

en: Place %s in any area that accepts shortcodes to display your form anywhere you like. Even in the middle of your page or posts content.
vi: Đặt %s vào bất kỳ khu vực nào chấp nhận mã ngắn để hiển thị mẫu tại bất kỳ vị trí nào mà bạn muốn. Thậm chí ở giữa nội dung trang hoặc bài đăng.

en: Placeholder
vi: Nơi nhập dữ liệu

en: Plain Text
vi: Văn bản thường

en: Please %scontact support%s with the error seen above.
vi: Hãy %sliên hệ với bộ phận hỗ trợ%s về thông báo lỗi trên.

en: Please answer the anti-spam question correctly.
vi: Hãy trả lời chính xác câu hỏi về phòng chống thư rác.

en: Please check required fields.
vi: Vui lòng kiểm tra các trường bắt buộc.

en: Please complete the captcha field
vi: Vui lòng điền vào trường mã captcha

en: Please complete the recaptcha
vi: Vui lòng điền recaptcha

en: Please correct errors before submitting this form.
vi: Hãy sửa lỗi trước khi gửi mẫu này.

en: Please ensure all required fields are completed.
vi: Hãy nhớ điền tất cả các trường bắt buộc.

en: Please enter a message that you want displayed when this form has reached its submission limit and will not accept new submissions.
vi: Hãy nhập thông báo mà bạn muốn hiển thị khi mẫu này đạt đến giới hạn gửi và sẽ không chấp nhận các lượt gửi mới.

en: Please enter a valid email address
vi: Hãy nhập một địa chỉ email hợp lệ

en: Please enter a valid email address!
vi: Hãy nhập một địa chỉ email hợp lệ!

en: Please enter a valid email address.
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ.

en: Please help us improve Ninja Forms!
vi: Hãy giúp chúng tôi cải thiện Ninja Forms!

en: Please include this information when requesting support:
vi: Hãy nhập thông tin này khi yêu cầu hỗ trợ:

en: Please increment by
vi: Hãy tăng theo

en: Please leave the spam field blank.
vi: Hãy để trống trường thư rác.

en: Please make sure you have entered your Site & Secret keys correctly
vi: Hãy chắc chắn rằng bạn đã nhập đúng Trang & Khóa bảo mật của bạn

en: Please rate %sNinja Forms%s %s on %sWordPress.org%s to help us keep this plugin free.  Thank you from the WP Ninjas team!
vi: Vui lòng xếp hạng đánh giá %sNinja Forms%s %s trên %sWordPress.org%s để giúp chúng tôi duy trì trình cắm này miễn phí.  Lời cảm ơn từ nhóm WP Ninjas!

en: Please select a form to view submissions
vi: Vui lòng chọn một mẫu để xem số lượt gửi

en: Please select a form.
vi: Hãy chọn một mẫu.

en: Please select a valid exported form file.
vi: Hãy chọn một tập tin mẫu xuất hợp lệ.

en: Please select a valid favorite fields file.
vi: Hãy chọn một tập tin trường yêu thích hợp lệ.

en: Please select favorite fields to export.
vi: Chọn các trường yêu thích để xuất.

en: Please use these operators: + - * /. This is an advanced feature. Watch out for things like division by 0.
vi: Vui lòng sử dụng các phép toán này. + - * /. Đây là một tính năng nâng cao. Chú ý các phép tính như phép chia cho số 0.

en: Please wait %n seconds
vi: Vui lòng đợi %n giây

en: Please wait to submit the form.
vi: Vui lòng chờ để gửi mẫu.

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Poland
vi: Phần Lan

en: Populate this with the taxonomy
vi: Điền nguyên tắc phân loại vào đây

en: Portugal
vi: Bồ Đào Nha

en: Post
vi: Đăng

en: Post / Page ID (If available)
vi: ID Bài đăng / Trang (Nếu có)

en: Post / Page Title (If available)
vi: Tiêu đề Bài đăng / Trang (Nếu có)

en: Post / Page URL (If available)
vi: URL Bài đăng / Trang (Nếu có)

en: Post Creation
vi: Tạo Bài đăng

en: Post ID
vi: Bài đăng ID

en: Post Title
vi: Chức danh

en: Post URL
vi: Đến trang của tập tin

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview Changes
vi: Xem trước thay đổi

en: Preview Form
vi: Mẫu Xem trước

en: Preview does not exist.
vi: Không tồn tại bản xem trước.

en: Price
vi: Giá

en: Price:
vi: Giá

en: Pricing Fields
vi: Trường tính giá

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Processing Label
vi: Xử lý nhãn

en: Processing Submission Label
vi: Đang xử lý nhãn gửi

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Product (quanitity included)
vi: Sản phẩm (bao gồm số lượng)

en: Product (seperate quantity)
vi: Sản phẩm (số lượng tách riêng)

en: Product A
vi: Sản phẩm A

en: Product B
vi: Sản phẩm B

en: Product Form (Inline Quantity)
vi: Mẫu sản phẩm (Số lượng theo hàng)

en: Product Form (Multiple Products)
vi: Mẫu sản phẩm (Nhiều sản phẩm)

en: Product Form (with Quantity Field)
vi: Mẫu sản phẩm (có kèm trường Số lượng)

en: Product Type
vi: Loại sản phẩm

en: Programmatic name that can be used to reference this form.
vi: Tên lập trình có thể được dùng để tham chiếu mẫu này.

en: Publish
vi: Đăng tải

en: Purchase
vi: Mua

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Quantity for Product A
vi: Số lượng cho Sản phẩm A

en: Quantity for Product B
vi: Số lượng cho Sản phẩm B

en: Quantity:
vi: Số lượng:

en: Query String
vi: Chuỗi truy vấn

en: Query Strings
vi: Chuỗi truy vấn

en: Querystring Variable
vi: Biến số chuỗi truy vấn

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Question Position
vi: Vị trí câu hỏi

en: Quote Request
vi: Yêu cầu báo giá:

en: Radio List
vi: Danh sách radio

en: Re-enter Password
vi: Nhập lại Mật khẩu

en: Re-enter Password Label
vi: Nhãn Nhập lại Mật khẩu

en: Really deactivate all licenses?
vi: Bạn thực sự muốn hủy kích hoạt tất cả các giấy phép?

en: Redirect
vi: Chuyển hướng

en: Remove
vi: Xóa

en: Remove ALL Ninja Forms data upon uninstall?
vi: Xóa tất cả dữ liệu Ninja Forms khi gỡ cài đặt?

en: Remove Value
vi: Xóa giá trị

en: Remove all Ninja Forms data
vi: Xóa tất cả dữ liệu Ninja Forms

en: Remove this field? It will be removed even if you do not save.
vi: Xóa trường này? Nó sẽ bị xóa thậm chí cả khi bạn không lưu.

en: Reply To
vi: Trả lời

en: Require user to be logged in to view form?
vi: Yêu cầu người dùng đăng nhập để xem mẫu?

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Required Field
vi: Trường bắt buộc

en: Required Field Error
vi: Lỗi trường bắt buộc

en: Required Field Label
vi: Nhãn trường bắt buộc

en: Required field symbol
vi: Biểu tượng trường bắt buộc

en: Reset Form Conversion
vi: Đặt lại chuyển đổi mẫu

en: Reset Forms Conversion
vi: Đặt lại chuyển đổi mẫu

en: Reset the form conversion process for v2.9+
vi: Đặt lại quy trình chuyển đổi mẫu cho v2.9+

en: Restore
vi: Khôi phục

en: Restore Ninja Forms
vi: Khôi phục Ninja Forms

en: Restore this item from the Trash
vi: Khôi phục mục này từ thùng rác

en: Restriction Settings
vi: Cài đặt Hạn chế

en: Restrictions
vi: Giới hạn

en: Restricts the kind of input your users can put into this field.
vi: Hạn chế loại thông tin đầu vào mà người dùng của bạn có thể nhập vào trường này.

en: Return to Ninja Forms
vi: Quay lại Ninja Forms

en: Rich Text Editor (RTE)
vi: Trình soạn thảo văn bản giàu tính chất (RTE)

en: Right of Element
vi: Bên phải Thành phần

en: Right of Field
vi: Bên phải trường

en: Rollback
vi: Khôi phục

en: Rollback to the most recent 2.9.x release.
vi: Khôi phục về phiên bản 2.9.x mới nhất.

en: Rollback to v2.9.x
vi: Khôi phục về v2.9.x

en: Russian Federation
vi: Liên bang Nga

en: SOAP Client
vi: Chương trình SOAP

en: SUHOSIN Installed
vi: Đã cài đặt SUHOSIN

en: Saint Kitts And Nevis
vi: Saint Kitts và Nevis

en: Saint Vincent And The Grenadines
vi: Saint Vincent Và Grenadines

en: Sao Tome And Principe
vi: Sao Tome Và Principe

en: Saudi Arabia
vi: Ả Rập Saudi

en: Save
vi: Lưu

en: Save & Activate
vi: Lưu & kích hoạt

en: Save Field Settings
vi: Lưu Cài đặt Trường

en: Save Form
vi: Lưu biểu mẫu

en: Save Options
vi: Lưu Tùy chọn

en: Save Settings
vi: Lưu thiết lập

en: Save Submission
vi: Lưu gửi

en: Saved
vi: Đã lưu

en: Saved Fields
vi: Các trường đã lưu

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Search Item
vi: Tìm kiếm mục

en: Search Submissions
vi: Tìm kiếm lượt gửi

en: Select
vi: Lựa chọn

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Select List
vi: Chọn danh sách

en: Select a field or type to search
vi: Chọn một trường hoặc loại để tìm kiếm

en: Select a file
vi: Chọn tập tin

en: Select a form
vi: Chọn một mẫu

en: Select a form or type to search
vi: Chọn mẫu hoặc kiểu để tìm kiếm

en: Select the number of submissions that this form will accept. Leave empty for no limit.
vi: Chọn số lượt gửi mà mẫu này chấp nhận. Để trống nếu không có giới hạn.

en: Select the position of your label relative to the field element itself.
vi: Chọn vị trí của nhãn của bạn so với chính thành phần trường.

en: Selected
vi: Đã chọn

en: Selected Value
vi: Giá trị được chọn

en: Send
vi: Gửi

en: Send a copy of the form to this address?
vi: Gửi bản sao của mẫu đến địa chỉ này?

en: Server IP Address
vi: Địa chỉ IP Máy chủ

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Settings Saved
vi: Đã lưu cài đặt

en: Shipping
vi: Giao nhận

en: Shortcode
vi: Mã ngắn:

en: Should be entered as a percentage. e.g. 8.25%, 4%
vi: Cần được nhập ở dạng phần trăm, ví dụ 8.25%, 4%

en: Show Help Text
vi: Hiển thị Văn bản Trợ giúp

en: Show Media Upload Button
vi: Hiển thị nút Tải lên đa phương tiện

en: Show More
vi: Hiển thị nhiều hơn

en: Show Password Strength Indicator
vi: Hiển thị Chỉ báo Độ mạnh Mật khẩu

en: Show Rich Text Editor
vi: Hiển thị Trình soạn thảo văn bản giàu tính chất

en: Show This
vi: Hiển thị

en: Show list item values
vi: Hiển thị giá trị các mục trong danh sách

en: Shown to users as a hover.
vi: Hiển thị cho người dùng ở dạng nổi.

en: Single
vi: Đơn

en: Single Checkbox
vi: Hộp Kiểm Đơn

en: Single Cost
vi: Chi phí đơn lẻ

en: Single Line Text
vi: Nội dung từng dòng

en: Single Product (default)
vi: Sản phẩm đơn lẻ (mặc định)

en: Site URL
vi: URL trang

en: Slovakia (Slovak Republic)
vi: Slovakia (Cộng hòa Slovak)

en: Snail Mail
vi: Thư thường

en: So, if you wanted to create a mask for an American Social Security Number, you would type 999-99-9999 into the box
vi: Như vậy, nếu bạn muốn tạo mặt nạ cho Số an sinh xã hội của Mỹ, bạn sẽ nhập 999-99-9999 vào ô này

en: Solomon Islands
vi: Quần đảo Solomon

en: Sort as Numeric
vi: Sắp xếp theo số

en: Sort as numeric
vi: Sắp xếp theo số

en: South Africa
vi: Nam Phi

en: South Georgia, South Sandwich Islands
vi: Quần đảo Nam Georgia, Nam Sandwich

en: South Sudan
vi: Nam Sudan

en: Spain
vi: Tây Ban Nha

en: Spam Answer
vi: Câu trả lời Chống thư rác

en: Spam Question
vi: Câu hỏi Chống thư rác

en: Specify Operations And Fields (Advanced)
vi: Chỉ định Phép tính Và Trường (Nâng cao)

en: St. Pierre And Miquelon
vi: St. Pierre Và Miquelon

en: Standard Fields
vi: Các trường thông thường

en: Star Rating
vi: Xếp hạng sao

en: Start from a template
vi: Khởi đầu bằng một mẫu

en: State
vi: nhà nước

en: Status
vi: Trạng thái

en: Step
vi: Bước

en: Step %d of approximately %d running
vi: Bước %d trên khoảng %d đang thực hiện

en: Step (amount to increment by)
vi: Bước (số gia bằng)

en: Strength indicator
vi: Chỉ báo độ mạnh

en: Strong
vi: Mạnh mẽ

en: Sub Sequence
vi: Trình tự phụ

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Subject Text or seach for a field
vi: Nội dung Tiêu đề hoặc tìm kiếm một trường

en: Subject Text or search for a field
vi: Nội dung Tiêu đề hoặc tìm kiếm một trường

en: Submission
vi: Lượt gửi

en: Submission CSV
vi: CSV lượt gửi

en: Submission Data
vi: Dữ liệu gửi

en: Submission Info
vi: Thông tin gửi

en: Submission Limit
vi: Giới hạn gửi

en: Submission Metabox
vi: Metabox lượt gửi

en: Submission Stats
vi: Thống kê Hồ sơ

en: Submissions
vi: Lượt gửi

en: Submit
vi: Gửi

en: Submit button text after timer expires
vi: Gửi nội dung nút sau khi thời gian kết thúc

en: Submit via AJAX (without page reload)?
vi: Gửi qua AJAX (không cần tải lại trang)?

en: Submitted
vi: Đã gửi

en: Submitted By
vi: Gửi Bởi

en: Submitted by:
vi: Đã gửi bởi:

en: Submitted on
vi: Đã gửi ngày

en: Submitted on:
vi: Đã gửi vào:

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Success Message
vi: Thông báo gửi thành công

en: Svalbard And Jan Mayen Islands
vi: Quần đảo Svalbard Và Jan Mayen

en: Sweden
vi: Thụy Điển

en: Switzerland
vi: Thụy Sĩ

en: Syrian Arab Republic
vi: Cộng hòa Ả rập Syria

en: System
vi: Hệ thống

en: System Status
vi: Trạng thái hệ thống

en: THREE is coming!
vi: Sắp có phiên bản THREE!

en: Taiwan
vi: Đài Loan

en: Take a look at our in-depth Ninja Forms documentation below.
vi: Hãy tham khảo tài liệu chi tiết về Ninja Forms của chúng tôi ở bên dưới.

en: Tanzania, United Republic Of
vi: Cộng hòa Tanzania Thống nhất

en: Tax
vi: Thuế

en: Tax Percentage
vi: Phần trăm Thuế

en: Taxonomy
vi: Phân loại

en: Template Fields
vi: Trường mẫu

en: Template Function
vi: Chức năng mẫu

en: Terms List
vi: Danh sách thuật ngữ

en: Text
vi: Văn bản

en: Text Element
vi: Thành phần văn bản

en: Text to Appear After Counter
vi: Nội dung xuất hiện sau trình đếm

en: Text to appear after character/word counter
vi: Nội dung xuất hiện sau trình đếm ký tự/từ

en: Textbox
vi: Hộp văn bản

en: Thailand
vi: Thái Lan

en: Thank you for filling out this form.
vi: Cảm ơn bạn đã điền vào mẫu này.

en: Thank you for updating to the latest version! Ninja Forms %s is primed to make your experience managing submissions an enjoyable one!
vi: Cảm ơn bạn đã cập nhật lên phiên bản mới nhất! Ninja Forms %s được đưa vào để làm cho trải nghiệm quản lý hồ sơ gửi của bạn trở nên thú vị!

en: Thank you for updating to version 2.7 of Ninja Forms. Please update any Ninja Forms extensions from
vi: Cảm ơn bạn đã nâng cấp lên phiên bản 2.7 của Ninja Forms. Hãy cập nhật bất kỳ tiện ích mở rộng nào của Ninja Forms từ

en: Thank you for updating! Ninja Forms %s makes form building easier than ever before!
vi: Cám ơn bạn đã cập nhật! Ninja Forms %s giúp việc tạo mẫu dễ dàng hơn bao giờ hết!

en: Thank you for using Ninja Forms! We hope that you've found everything you need, but if you have any questions:
vi: Cảm ơn bạn đã sử dụng Ninja Forms! Chúng tôi hi vọng bạn đã tìm được mọi thứ mà bạn cần, nhưng nếu bạn có bất kỳ thắc mắc nào"

en: Thank you {field:name} for filling out my form!
vi: Cảm ơn bạn {field:name} đã điền mẫu của tôi!

en: The (typically) 16 digits on the front of your credit card.
vi: (Thường là) 16 chữ số ở mặt trước của thẻ tín dụng.

en: The 3 digit (back) or 4 digit (front) value on your card.
vi: Giá trị 3 chữ số (mặt sau) hoặc 4 chữ số (mặt trước) trên thẻ của bạn.

en: The 9s would represent any number, and the -s would be automatically added
vi: 9s sẽ đại diện cho bất kỳ số nào và -s sẽ tự động được thêm vào

en: The Forms menu is your access point for all things Ninja Forms. We've already created your first %scontact form%s so that you have an example. You can also create your own by clicking %sAdd New%s.
vi: Menu Mẫu là điểm truy cập của bạn đến tất cả mọi nội dung trong Ninja Forms. Chúng tôi đã tạo sẵn %smẫu liên hệ%s đầu tiên cho bạn để bạn có thể tham khảo bản mẫu. Bạn cũng có thể tạo mẫu riêng cho mình bằng cách nhấp vào %sThêm mới%s.

en: The format should look like the following:
vi: Định dạng cần hiển thị như sau:

en: The interface updates in this version lay the groundwork for some great improvements in the future. Version 3.0 will build on these changes to make Ninja Forms an even more stable, powerful, and user-friendly form builder.
vi: Những cập nhật giao diện trong phiên bản này sẽ đặt cơ sở cho một số cải tiến tuyệt vời trong tương lai. Phiên bản 3.0 sẽ xây dựng dựa trên những thay đổi này để làm cho Ninja Forms trở thành một trình dựng mẫu thậm chí còn ổn định, mạnh mẽ và thân thiện với người dùng hơn.

en: The month your credit card expires, typically on the front of the card.
vi: Tháng mà thẻ của bạn hết hạn, thường trên mặt trước của thẻ.

en: The most common settings are shown immediately, while other, non-essential, settings are tucked away inside expandable sections.
vi: Phần cài đặt cơ bản nhất sẽ được hiển thị ngay, trong khi các phần cài đặt phụ khác sẽ được xếp riêng vào các mục có thể mở rộng.

en: The name printed on the front of your credit card.
vi: Tên được in trên mặt trước của thẻ tín dụng.

en: The passwords provided do not match.
vi: Mật khẩu cung cấp không trùng khớp.

en: The people who build Ninja Forms
vi: Những người đã xây dựng lên Ninja Forms

en: The process has started, please be patient. This could take several minutes. You will be automatically redirected when the process is finished.
vi: Quy trình đã bắt đầu, xin bạn hãy kiên nhẫn. Quy trình này có thể mất một vài phút. Bạn sẽ được tự động chuyển hướng khi quy trình kết thúc.

en: The uploaded file exceeds the MAX_FILE_SIZE directive that was specified in the HTML form.
vi: Tập tin được tải lên có dung lượng vượt quá hạn mức MAX_FILE_SIZE được chỉ định trong mẫu HTML.

en: The uploaded file exceeds the upload_max_filesize directive in php.ini.
vi: Tập tin được tải lên có dung lượng vượt quá hạn mức quy định bởi cài đặt upload_max_filesize trong tập tin php.ini.

en: The uploaded file was only partially uploaded.
vi: Tập tin chỉ được tải lên một phần.

en: The year your credit card expires, typically on the front of the card.
vi: Năm mà thẻ của bạn hết hạn, thường trên mặt trước của thẻ.

en: There is a new version of %1$s available. <a target="_blank" class="thickbox" href="%2$s">View version %3$s details</a> or <a href="%4$s">update now</a>.
vi: Hiện đã có phiên bản mới của %1$s . <a target="_blank" class="thickbox" href="%2$s">Xem chi tiết phiên bản %3$s</a> hoặc <a href="%4$s">cập nhật ngay</a>.

en: There is a new version of %1$s available. <a target="_blank" class="thickbox" href="%2$s">View version %3$s details</a>.
vi: Hiện đã có phiên bản mới của %1$s . <a target="_blank" class="thickbox" href="%2$s">Xem chi tiết phiên bản %3$s</a>.

en: There uploaded file is not a valid format.
vi: Tập tin vừa tải lên không có định dạng hợp lệ.

en: These are all the fields in the Pricing section.
vi: Đây là tất cả các trường trong phần Định giá.

en: These are all the fields in the User Information section.
vi: Đây là tất cả các trường trong phần Thông tin người dùng.

en: These are the predefined masking characters
vi: Dưới đây là những ký tự che dữ liệu được xác định trước

en: These are various special fields.
vi: Đây là những trường đặc biệt khác nhau.

en: These fields must match!
vi: Những trường này phải khớp!

en: This column in the submissions table will sort by number.
vi: Cột này trong bảng lượt gửi sẽ sắp xếp theo số.

en: This is a required field
vi: Đây là một trường bắt buộc

en: This is a required field.
vi: Đây là một trường bắt buộc.

en: This is a test
vi: Đây là bài kiểm tra

en: This is a user's state.
vi: Đây là một bang của người dùng.

en: This is an email action.
vi: Đây là một thao tác email.

en: This is another test.
vi: Đây là một bài kiểm tra khác.

en: This is how long a user must wait to submit the form
vi: Đây là thời gian người dùng phải chờ để gửi mẫu

en: This is the label used when viewing/editing/exporting submissions.
vi: Đây là nhãn được sử dụng khi xem/chỉnh sửa/xuất lượt gửi.

en: This is the programmatic name of your field. Examples are: my_calc, price_total, user-total.
vi: Đây là tên lập trình của trường của bạn. Ví dụ: my_calc, price_total, user-total.

en: This is the user's state
vi: Đây là trạng thái của người dùng

en: This is the value that will be used if %sChecked%s.
vi: Đây là giá trị sẽ được sử dụng nếu %sĐược đánh dấu%s.

en: This is the value that will be used if %sUnchecked%s.
vi: Đây là giá trị sẽ được sử dụng nếu %sKhông được đánh dấu%s.

en: This is where you'll build your form by adding fields and dragging them into the order you want them to appear. Each field will have an assortment of options such as label, label position, and placeholder.
vi: Đây là nơi bạn sẽ tạo mẫu bằng cách thêm các trường và kéo chúng theo trật tự mà bạn muốn chúng xuất hiện. Mỗi trường sẽ được phân loại các tùy chọn như nhãn, vị trí nhãn và trình giữ chỗ.

en: This keyword is reserved by WordPress. Please try another.
vi: Từ khóa này được bảo vệ bởi WordPress. Vui lòng thử từ khác.

en: This message is shown inside the submit button whenever a user clicks "submit" to let them know it is processing.
vi: Thông báo này được hiển thị bên trong nút gửi bất cứ khi nào một người dùng nhấp "gửi" để thông báo cho họ biết quy trình đang được xử lý.

en: This message is shown to a user when non-matching values are placed in the password field.
vi: Thông báo này sẽ được hiển thị cho người dùng khi các giá trị không khớp xuất hiện trong trường mật khẩu.

en: This number will be used in calculations if the box is checked.
vi: Số này sẽ được sử dụng trong các phép tính nếu ô này được đánh dấu.

en: This number will be used in calculations if the box is unchecked.
vi: Số này sẽ được sử dụng trong các phép tính nếu ô này không được đánh dấu.

en: This setting will COMPLETELY remove anything Ninja Forms related upon plugin deletion. This includes SUBMISSIONS and FORMS. It cannot be undone.
vi: Cài đặt này sẽ xóa HOÀN TOÀN những gì liên quan đến Ninja Forms khi xóa trình cắm. Phần này bao gồm CÁC LƯỢT GỬI và MẪU. Bạn không thể hoàn tác thao tác này.

en: This tab hold general form settings, such as title and submission method, as well as display settings like hiding a form when it is successfully completed.
vi: Thẻ này bao gồm phần cài đặt mẫu chung, chẳng hạn như tiêu đề và phương thức gửi, cũng như cài đặt hiển thị như ẩn mẫu khi nó được gửi thành công.

en: This will be the subject of the email.
vi: Đây sẽ là tiêu đề của email.

en: This would prevent the user from putting in anything other than numbers
vi: Điều này sẽ ngăn không cho người dùng nhập bất kỳ nội dung gì ngoài chữ số

en: Three
vi: Ba

en: Timed Submit
vi: Gửi hẹn giờ

en: Timer error message
vi: Thông báo lỗi Timer

en: Timor-Leste (East Timor)
vi: Timor-Leste (Đông Timor)

en: To
vi: Đến

en: To activate licenses for Ninja Forms extensions you must first %sinstall and activate%s the chosen extension. License settings will then appear below.
vi: Để kích hoạt giấy phép mở rộng Ninja Forms, trước tiên bạn phải %scài đặt và kích hoạt%s tiện ích mở rộng đã chọn. Sau đó, phần cài đặt giấy phép sẽ xuất hiện ở bên dưới.

en: To use this feature, you can paste your CSV into the textarea above.
vi: Để sử dụng tính năng này, bạn có thể dán CSV của mình vào vùng văn bản ở trên.

en: Today's Date
vi: Ngày hôm nay

en: Toggle Drawer
vi: Bật/tắt ngăn kéo

en: Total
vi: Tổng cộng

en: Trash
vi: Thùng rác

en: Tries to follow the %sPHP date() function%s specifications, but not every format is supported.
vi: Đã thử dựa theo các thông số của %shàm ngày PHP()%s nhưng không phải định dạng nào cũng được hỗ trợ.

en: Trinidad And Tobago
vi: Trinidad Và Tobago

en: Turkey
vi: Thổ Nhĩ Kỳ

en: Turks And Caicos Islands
vi: Quần đảo Turks Và Caicos

en: Two
vi: Hai

en: Type
vi: Gõ

en: URL
vi: Đường dẫn

en: US Phone
vi: Số điện thoại ở Mỹ

en: Unchecked
vi: Bỏ chọn

en: Unchecked Calculation Value
vi: Giá trị phép tính không được đánh dấu

en: Under Basic Form Behavior in the Form Settings you can easily select a page that you would like the form automatically appended to the end of that page's content. A similiar option is avaiable in every content edit screen in its sidebar.
vi: Bên dưới Hành vi mẫu cơ bản trong Phần cài đặt mẫu, bạn có thể dễ dàng chọn một trang mà bạn muốn tự động gắn thêm mẫu vào cuối nội dung trang đó. Một tùy chọn tương tự hiện cũng có sẵn trong mọi màn hình sửa nội dung tại vị trí thanh bên.

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Undo All
vi: Hoàn tác tất cả

en: United Arab Emirates
vi: Các tiểu vương quốc Ả Rập

en: United Kingdom
vi: Vương quốc Liên hiệp Anh và Bắc Ireland

en: United States
vi: Mỹ

en: United States Minor Outlying Islands
vi: Các Tiểu đảo Xa của Hoa Kỳ

en: Unknown upload error.
vi: Lỗi tải lên không xác định.

en: Unpublished
vi: Chưa được đăng

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update Item
vi: Cập nhật mục

en: Updated on:
vi: Đã cập nhật vào:

en: Updating Form Database
vi: Đang cập nhật cơ sở dữ liệu mẫu

en: Upgrade
vi: Nâng cấp

en: Upgrade to Ninja Forms THREE
vi: Nâng cấp lên Ninja Forms THREE

en: Upgrades
vi: Nâng cấp

en: Upgrades Complete
vi: Nâng cấp đã hoàn thành

en: Use An Equation (Advanced)
vi: Sử dụng một Phương trình (Nâng cao)

en: Use Quantity
vi: Sử dụng số lượng

en: Use a custom first option
vi: Sử dụng tùy chọn tùy chỉnh đầu tiên

en: Use default Ninja Forms styling conventions.
vi: Sử dụng quy ước tạo kiểu Ninja Forms mặc định

en: Use the following shortcode to insert the final calculation: [ninja_forms_calc]
vi: Sử dụng mã ngắn sau đây để chèn phép tính cuối cùng: [ninja_forms_calc]

en: Use the tips below to get started using Ninja Forms. You will be up and running in no time!
vi: Sử dụng các mẹo dưới đây để bắt đầu sử dụng Ninja Forms. Bạn sẽ được khởi động và vận hành ngay tức khắc!

en: Use this as a registration password field
vi: Sử dụng như một trường mật khẩu đăng ký

en: Use this as a reistration password field. If this box is check, both
                            password and re-password textboxes will be output
vi: Sử dụng như một trường mật khẩu đăng ký. Nếu chọn ô này, cả
                            ô mật khẩu và nhập lại mật khẩu sẽ là đầu ra.

en: Used for marking a field for processing.
vi: Dùng để đánh dấu trường cần xử lý.

en: User
vi: Người dùng

en: User Display Name (If logged in)
vi: Tên hiển thị của Người dùng (Nếu đăng nhập)

en: User Email
vi: Email người dùng

en: User Email (If logged in)
vi: Email người dùng (Nếu đăng nhập)

en: User Entry
vi: Mục nhập người dùng

en: User Firstname (If logged in)
vi: Tên của Người dùng (Nếu đăng nhập)

en: User ID
vi: ID người dùng

en: User ID (If logged in)
vi: ID Người dùng (Nếu đăng nhập)

en: User Info Field Group
vi: Nhóm Trường Thông tin Người dùng

en: User Information
vi: Thông tin người dùng

en: User Information Fields
vi: Trường thông tin người dùng

en: User Lastname (If logged in)
vi: Họ của Người dùng (Nếu đăng nhập)

en: User Meta (if logged in)
vi: Meta Người dùng (nếu đăng nhập)

en: User Submitted Values
vi: Giá trị được Gửi bởi Người dùng

en: User Submitted Values:
vi: Giá trị được Gửi bởi Người dùng:

en: Users are more likely to complete long forms when they can save and return to complete their submission later.<p>The Save Progress extension for Ninja Forms makes this quick and easy.</p>
vi: Người dùng có nhiều khả năng hơn để hoàn tất các mẫu dài nếu họ có thể lưu và quay trở lại để hoàn tất việc gửi sau đó.<p>Tiện ích mở rộng Lưu Tiến trình dành cho Ninja Forms giúp cho việc này nhanh chóng và dễ dàng hơn.</p>

en: Validate as an email address? (Field must be required)
vi: Xác thực như một địa chỉ email? (Trường bắt buộc)

en: Value
vi: Giá trị

en: Variable Name
vi: Tên biến

en: Version
vi: Phiên bản

en: Version %s
vi: Phiên bản %s

en: Very weak
vi: Rất yếu

en: Viet Nam
vi: Việt Nam

en: View
vi: Xem

en: View %s
vi: Xem %s

en: View Changes
vi: Xem thay đổi

en: View Forms
vi: Xem mẫu

en: View Item
vi: Xem mục

en: View Submission
vi: Xem lượt gửi

en: View Submissions
vi: Xem số lượt gửi

en: View the Full Changelog
vi: Xem toàn bộ nhật ký cập nhật

en: Virgin Islands (British)
vi: Quần đảo Virgin (thuộc Anh)

en: Virgin Islands (U.S.)
vi: Quần đảo Virgin (Mỹ)

en: Visit plugin homepage
vi: Ghé thăm trang chủ

en: WP Debug Mode
vi: Chế độ Sửa lỗi WP

en: WP Language
vi: Ngôn ngữ WP

en: WP Max Upload Size
vi: Kích thước tải lên tối đa trong WP

en: WP Memory Limit
vi: Giới hạn Bộ nhớ WP

en: WP Multisite Enabled
vi: Đã bật WP Multisite

en: WP Remote Post
vi: Đăng từ xa trong WP

en: WP Version
vi: Phiên bản WP

en: Wallis And Futuna Islands
vi: Quần đảo Wallis Và Futuna

en: We do all we can to provide every Ninja Forms user with the best support possible. If you encounter a problem or have a question, %splease contact us%s.
vi: Chúng tôi làm tất cả có thể để cung cấp cho mỗi người dùng Ninja Forms sự hỗ trợ tốt nhất có thể. Nếu bạn gặp phải một vấn đề hoặc có bất kỳ thắc mắc nào, %svui lòng liên hệ với chúng tôi%s.

en: We've added the option to remove all Ninja Forms data (submissions, forms, fields, options) when you delete the plugin. We call it the nuclear option.
vi: Chúng tôi đã bổ sung tùy chọn xóa tất cả dữ liệu Ninja Forms (lượt gửi, mẫu, trường, tùy chọn) khi bạn xóa trình cắm. Chúng tôi gọi nó là tùy chọn hạt nhân.

en: We've noticed that don't have a submit button on your form. We can add one for your automatically.
vi: Chúng tôi nhận thấy rằng không có nút gửi trên mẫu của bạn. Chúng tôi có thể tự động thêm một nút cho bạn.

en: Weak
vi: Yếu

en: Web Server Info
vi: Thông tin máy chủ web

en: Welcome to Ninja Forms
vi: Chào mừng bạn đến với Ninja Forms

en: Welcome to Ninja Forms %s
vi: Chào mừng bạn đến với Ninja Forms %s

en: What Can We Help You With?
vi: Chúng tôi có thể giúp gì cho bạn?

en: What to try before contacting support
vi: Những gì cần thử trước khi liên hệ với bộ phận hỗ trợ

en: What would you like to name this favorite?
vi: Bạn muốn đặt tên mục yêu thích này là gì?

en: What's New
vi: Các điểm mới

en: When creating and editing forms, go directly to the section that matters most.
vi: Khi tạo và sửa mẫu, hãy vào trực tiếp phần quan trọng nhất.

en: Who should this email be sent to?
vi: Email này cần được gửi đến ai?

en: Word(s)
vi: Từ

en: Words
vi: Từ

en: Wrapper
vi: Trình bọc

en: Yes
vi: Có

en: You are eligible to upgrade to the Ninja Forms THREE Release Candidate! %sUpgrade Now%s
vi: Bạn đủ điều kiện để nâng cấp lên Ninja Forms THREE Release Candidate! %sNâng cấp Ngay%s

en: You can also combine these for specific applications
vi: Bạn cũng có thể kết hợp những tùy chọn này với những ứng dụng cụ thể

en: You can enter calculation equations here using field_x where x is the ID of the field you want to use. For example, %sfield_53 + field_28 + field_65%s.
vi: Bạn có thể nhập các phương trình tính toán ở đây sử dụng trường_x trong đó x là ID của trường mà bạn muốn sử dụng. Ví dụ, %strường_53 + trường_28 + trường_65%s.

en: You cannot submit the form without Javascript enabled.
vi: Bạn không thể gửi mẫu mà không bật Javascript.

en: You do not have permission to install plugin updates
vi: Bạn không được phép cài đặt các bản cập nhật trình cắm.

en: You do not have permission.
vi: Bạn không được cấp phép.

en: You have not added a submit button to your form.
vi: Bạn đã không thêm nút gửi vào mẫu của bạn.

en: You must be logged in to preview a form.
vi: Bạn phải đăng nhập vào để xem trước mẫu.

en: You must supply a name for this favorite.
vi: Bạn phải đặt tên cho mục yêu thích này.

en: You need JavaScript to submit this form. Please enable it and try again.
vi: Bạn cần JavaScript để gửi mẫu này. Vui lòng kích hoạt và thử lại.

en: You purchased
vi: Bạn đã mua

en: You will find this included with your purchase email.
vi: Bạn sẽ tìm thấy trong email mua hàng của mình.

en: Your form has been successfully submitted.
vi: Mẫu của bạn đã được gửi thành công.

en: Your server does not have fsockopen or cURL enabled - PayPal IPN and other scripts which communicate with other servers will not work. Contact your hosting provider.
vi: Máy chủ của bạn không có fsockopen hay cURL được kích hoạt - PayPal IPN và các đoạn mã kết nối với máy chủ khác sẽ không hoạt động. Hãy liên lạc người cung cấp hosting của bạn.

en: Your server does not have the %sSOAP Client%s class enabled - some gateway plugins which use SOAP may not work as expected.
vi: Máy chủ của bạn chưa bật %schương trình SOAP%s - một số trình cắm cổng kết nối sử dụng SOAP có thể không hoạt động như mong đợi.

en: Your server has cURL enabled, fsockopen is disabled.
vi: Máy chủ của bạn đã bật cURL và tắt fsockopen.

en: Your server has fsockopen and cURL enabled.
vi: Máy chủ của bạn đã bật fsockopen và cURL.

en: Your server has fsockopen enabled, cURL is disabled.
vi: Máy chủ của bạn đã bật fsockopen và tắt cURL.

en: Your server has the SOAP Client class enabled.
vi: Máy chủ của bạn đã bật chương trình SOAP.

en: Your version of the Ninja Forms File Upload extension isn't compatible with version 2.7 of Ninja Forms. It needs to be at least version 1.3.5. Please update this extension at
vi: Phiên bản của tiện ích Tải tập tin lên trong Ninja Forms không tương thích với phiên bản 2.7 của Ninja Forms. Cần phải sử dụng tối thiểu phiên bản 1.3.5. Hãy cập nhật tiện ích mở rộng này tại

en: Your version of the Ninja Forms Save Progress extension isn't compatible with version 2.7 of Ninja Forms. It needs to be at least version 1.1.3. Please update this extension at
vi: Phiên bản của tiện ích Lưu tiến trình trong Ninja Forms không tương thích với phiên bản 2.7 của Ninja Forms. Cần phải sử dụng tối thiểu phiên bản 1.1.3. Hãy cập nhật tiện ích mở rộng này tại

en: Zip
vi: Vùng

en: Zip Code
vi: Mã zip

en: a - Represents an alpha character (A-Z,a-z) - Only allows letters to be entered
vi: a - Đại diện cho ký tự chữ cái (A-Z,a-z) - Chỉ cho phép nhập chữ cái

en: answer
vi: câu trả lời

en: by
vi: bởi

en: character(s) left
vi: ký tự còn lại

en: checked
vi: đã chọn

en: copy
vi: Sao chép

en: custom
vi: tùy chỉnh

en: duplicate
vi: trùng lặp

en: hr
vi: giờ

en: none
vi: không

en: of
vi: của

en: of Product A and
vi: của Sản phẩm A và

en: of Product B for $
vi: của Sản phẩm B với giá $

en: one
vi: một

en: password
vi: mật khẩu

en: processing
vi: đang xử lý

en: product(s) for
vi: sản phẩm cho

en: reCAPTCHA Language
vi: Ngôn ngữ reCAPTCHA

en: reCAPTCHA Secret Key
vi: Khóa bảo mật reCAPTCHA

en: reCAPTCHA Settings
vi: Cài đặt reCAPTCHA

en: reCAPTCHA Site Key
vi: Khóa trang reCAPTCHA

en: reCAPTCHA Theme
vi: Giao diện reCAPTCHA

en: reCaptcha Settings
vi: Cài đặt reCaptcha

en: refresh
vi: Làm mới

en: three
vi: ba

en: title
vi: tiêu đề

en: two
vi: hai

en: unchecked
vi: đã bỏ chọn

en: updated
vi: đã cập nhật

en: version
vi: phiên bản

en: wp_remote_post() failed. PayPal IPN may not work with your server.
vi: wp_remote_post() đã thất bại. IPN PayPal có thể không hoạt động với máy chủ của bạn.

en: wp_remote_post() failed. PayPal IPN won't work with your server. Contact your hosting provider. Error:
vi: wp_remote_post() đã thất bại. IPN PayPal không hoạt động với máy chủ của bạn. Liên hệ với nhà cung cấp dịch vụ lưu trữ của bạn. Lỗi:

en: wp_remote_post() was successful - PayPal IPN is working.
vi: wp_remote_post() đã thành công - IPN PayPal đang hoạt động.
